shafi_bar

Mai Rarraba Fridge Mai Shirye-shiryen Firinji Bins Madaidaitan Ma'ajiyar Abinci don Oganeza Firinji

Ƙimar abokin ciniki ta fasali

Sheerness: ★ ★ ★ ★ ★

Sauƙin tsaftacewa: ★★★★★

Maneuverability: ★★★★★

Karfi: ★ ★ ★ ★☆

 


 • Alamar:Mai kiyaye sabo
 • Launi:Share
 • Girman::14.5'' L x 4.3" W x 3.8" H
 • Abu:PET
 • Cikakken Bayani

  Tags samfurin

  Me yasa kuke buƙatar waɗannan masu shirya firij?

  Waɗannan kwandon na'urar shirya firijin an tsara su don kiyaye abubuwanku da tsabta da kyau kuma cikakkiyar girmansu ya dace don adana duk ƙungiyar firij ɗin ku da buƙatun ajiya.

  kafin amfani

  Kafin Amfani

  Rikici & Tashin hankali

  Bayan Amfani

  Tsaftace & Tsara

  Game da wannan abu

  Cikakken Girman

  Girman kowane tsararren kwandon mai shiryawa shine: 14.5'' L x 4.3" W x 3.8" H, cikakkiyar girman ga yawancin jakunkuna na nono da ƙarancin isa don dacewa a cikin firiji ba tare da ɗaukar sarari da yawa ba.Waɗannan masu shirya kwalban jarirai za su dace gaba da baya a cikin firiji ko injin daskarewa daidai, don haka ba za ku ji takaici ba game da samar da madara a cikin injin daskarewa.

  Aiki kuma Mai Mahimmanci:

  Waɗannan kwandon na'urorin firiza masu wayo suna ba da damar uwaye masu aiki su tsara madarar nono ta kwanan wata don tabbatar da cewa kuna amfani da madara mafi tsufa.Bayan adana madarar nono, waɗannan kwandunan ajiya na filastik suna da kyau don adana kwalabe, sha, yogurts, 'ya'yan itace, miya, kayan ciye-ciye, busassun kayan abinci da sauransu. Waɗannan kwanon ɗin maɗaukaki ne kuma manyan mataimaka a cikin gandun daji, kati, kabad, kantin abinci, kicin, firiji, firiji. da firiza.

  Gina-in Hannu

  Waɗannan kwantenan ajiyar madara suna da riko a gefen da ke sa sauƙin ɗauka da samun damar abun ciki.Kawai sai ku fitar da kwandon kuma ku samo abubuwan da kuke so, sannan ku mayar da su cikin sauki.Tsara duk kayan aikin kicin ɗin ku don yin tsari da rayuwar yau da kullun cikin sauƙi.

  Mai nauyi amma mai ƙarfi

  Anyi da kayan polyethylene mai ɗorewa na BPA kyauta, waɗannan masu shirya firiji suna da nauyi da ƙarfi.Sun bayyana a sarari, don haka za ku iya ganin abin da kuke so ba tare da cire dukan kwandon daga firiji ko kayan abinci ba.

  kwandon mai shirya firiji (1)
  PET tana samar da kwantena masu ajiya

  PREMIUM da SAFE

  Wuraren mai shirya fridge 4

  Sauƙi don Zamewa ciki da waje

  Waɗannan masu shirya suna da nauyi, ko da kun cika abubuwa da yawa a cikin kwano, har yanzu kuna iya zamewa cike da kwanon ciki da waje cikin sauƙi.

  Wuraren mai shirya fridge 8

  Share Masu Shirya Firji

  Mai tsarawa mai tsabta yana ba ku damar ganin abubuwan da ke ciki kuma ku zaɓi abin da kuke so ba tare da motsa komai ba, wanda zai kawo ƙarin dacewa ga rayuwar ku ta yau da kullun.

  Wuraren mai shirya fridge 6

  Shatterproof kuma mai dorewa

  Anyi da kayan filastik mai ɗorewa na BPA, waɗannan masu shirya kayan abinci ba su da kariya.Idan kun jefa su a ƙasa kwatsam, ba kwa buƙatar damuwa cewa za su karye.

  Share Filastik Oganeza Firinji

  Don Firji, Mai daskarewa, Gidan Abinci, Ƙungiyar Abinci

  mai shirya firiji s7

  Amintaccen Amfani

  Ginin kayan mu na PET ana ɗaukarsa azaman kayan filastik amintaccen kayan abinci, wanda ya dace don ajiyar abinci.Kuna iya ɗaukar abin da ake buƙata nan da nan ba tare da yin ɓarna ba.Suna da juriya da wari don ƙara haɓaka ƙimar da ake bayarwa.

  Oganeza mai jurewa

  An yi shi da kayan polyethylene mai ɗorewa na BPA kyauta, waɗannan masu shirya firiji suna da nauyi kuma suna da ƙarfi.Suna da kyau don ƙirƙirar firiji mai tsabta da tsari ko kayan abinci.Mafi dacewa ga 'ya'yan itace, kayan lambu, abubuwan sha, yogurts, kayan gwangwani, nama.Hakanan zaka iya amfani da su don adana busassun kaya a cikin ma'ajin ku.

  mai shirya firij l6

  Girman

  12.5''Lx6.3''Wx3.5''H

  12.5''Lx8.3''Wx3.5''H

  14.5''Lx4.5''Wx3.8'H

  14.5''Lx8.5''Wx3.8''H

   

  Bayanin samfur

   

  Abu Na'urar: FK603 FK603 FK603 FK603
  Mai ƙira: Mai kiyaye sabo Mai kiyaye sabo Mai kiyaye sabo Mai kiyaye sabo
  Launi: Share Share Share Share
  Girman: 12.5 x 6.3 x 3.5 inci 12.5 x 8.3 x 3.5 inci 14.5 x 4.5 x 3.8 inci 14.5 x 8.5 x 3.8 inci
  Shin injin wanki lafiya No A'a A'a A'a
  Kunshin Akwatin launin ruwan kasa mai tsaka tsaki Akwatin launin ruwan kasa mai tsaka tsaki Akwatin launin ruwan kasa mai tsaka tsaki Akwatin launin ruwan kasa mai tsaka tsaki

  Sauri Don Samun Tsara da Tsara

  Cikakken zurfin don ƙananan kabad da ɗakunan ajiya masu zurfi da kuma cikin firiji ko injin daskarewa.Riƙe komai daga 'ya'yan itatuwa zuwa kayan lambu ko ma tufafi.Ana iya amfani da su a kowane ɗaki na gida - yi amfani da su a cikin dakunan fasaha, wanki/dakunan amfani, ɗakuna, dakunan wanka, dafa abinci, ofisoshi, gareji, ɗakin wasan yara, ɗakin wasa da ƙari.

  kwandon mai shirya firiji (1)

  Kitchen

  kantin kayan abinci

  Kayan abinci

  mai shirya firiji s11

  Firji

  majalisar ministoci

  Majalisar ministoci

  ofis

  Ofishin

  gidan wanka

  Gidan wanka

  ------------------------------------------------- ------------------------------------------------- ---

  Umarnin Wanke

  Da fatan za a tsaftace waɗannan masu shirya kayan abinci da hannu kawai da sabulu mai laushi da ruwan dumi.
  Waɗannan kwandon ajiya ba injin wanki ba amintattu bane, don Allah kar a sanya a cikin injin wanki.

  takardar shaida

  Ci gaba da haɓaka samfuran mu, na iya samar da mafi kyawun sabis da ƙarancin farashi a gare ku

  ƙarfi

 • Na baya:
 • Na gaba: